~ThaiReBorn~
~::Welcome To Thaireborn::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

...¤¸¸.·´¯`·.¸·.>>--»! We Love ThaiReborn !«---<<·.¸¸.·´¯`·.¸¸.¤...

สมัครสมาชิก(Register)บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

สงกรานต์ กับ Varia

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

โพส : 160
พลังธาตุ : 298626247
Kamar : 3
วันเกิด : 23/07/1993
อาชีพ : คนที่ถูกรัก !!
อารมณ์ : อยากฆ่าคน ~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สงกรานต์ กับ Varia   Sat Jan 09, 2010 7:18 am

ฮิ้ว!~ ถ้าป๋าเล่นสงกรานต์ วันสุดท้ายกับข้าก้อดีดิ(วันเกิด) [You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this image.]

ถึงบอสที่รัก
ลุชชี่มีอะไรจะให้นะค้า...
( ชุดนี้เป็นยังไงบ้างล่ะ สวยกระแทกตาเลยชิมิล่า โฮ้ะๆๆ )

[You must be registered and logged in to see this image.]

ช่วงนี้เทศกาลสงกรานต์ค่ะบอส ประเพณีอันดีงามแต่โบราณ ลุชชี่ร้อยพวงมาลัยอันนี้เพื่อบอสโดยเฉพาะเลยนะฮ้า นอกจากเล่นสาดน้ำ ( เลือด ) แล้ว ยังมีประเพณีรดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ด้วยนะฮ้า
และด้วยบอสเป็นผู้ใหญ่ที่เคารพรัก เพราะงั้นบอสมานอน ( ? ) ตรงนี้นะคะ
ใช่ค่ะ แบบนั้นแหละ ยื่นมือมาค่ะ ลุชชี่จะรดน้ำให้ >

+
+
+
+
+
+
+
+
รดให้...
+
+
+
+
+
+
+
+
+

แว้ก!!! เจ๊นิสัย

บอสคร้า..... ลุชชี่กลัวพวงมาลัยอันเล็กจะแสดงความรักของลุชไม่พอ ลุชชี่เลยทำไซต์ใหญ่มาให้ด้วยนะฮ้า~ เอาเบล สควอลโล่มารดน้ำให้บอสเร็ว ...
สควอลโล่+เบล ..... เจร้ แน่ใจนะว่ามันทำแบบนี้จริงๆ

เจร้ลุช ถอยไปเถอะ~
เจ้าชายว่า เจร๊นะมั่วแล้ว ชิชิชิ
ไปไกลๆ เลยเจร๊ ไม่งั้นโดนแน่!!!

ไม่ถอยรึ นี่ๆๆ
ปิ้วๆๆ...

กร๊ากๆๆ โดนมากเบล!!!

เจร้มั่ว ...
เจ้าชายถูกเสมอ เพราะเจ้าชายคือเจ้าชาย~
บอสสสส .... บอสมานั่งตรงนี้นะ
สควอลโล่ๆๆๆๆ สควอลโล่มาช่วยเจ้าชายหน่อยสิ

ไม่ช่าย แบบนั้น ...สควอลโล่นีมั่วอีกคน สควอลโล่มานั่งตรงนี้มา
อ่าหะ แบบนั้นแหละ

แบบไหน?

สควอลโล่ ..... ไอ้เด็กเปรต !!!! ฉันว่าแกก็มั่วไม่ต่างจากอีกระเทยถึกนั้นซักนิด!!!
เจร๊ลุช .... ว่าเค้าทำไมอะ ซิกๆๆๆ เจร๊น้อยใจเป็นเหมือนกันนะ
เจ้าชาย ..... เจ้าชายถูกเสมอออออออออ~

ไอ้เปรต กับไอ้กระเทยนั้นมั่วไม่ต่างกัน

( แม่นางสควฮลโล่ถึงคราวพิโรธแล้ว?)

รดน้ำดำหัวอะไร !!! มันรดน้ำปาหัว ไม่ใช่รึ!!!!!
ไอ้พวกโง่!!!!!

แว้ก!!! ป๋า เจ็บมากมั้ย

ให้ด้วยรักแล้วเคารพเลยนะบอส!!
ไม่จริง !! สควอลโล่กับเบลแหละผิด แบบเจร๊ถูกแล้วต่างหากฮ้า
ชิชิชิ เจ้าชายถูกเสมอนะ เจ้าชายถูก
ฉันสิถูก!!!!!
เจ้าชายถูกต่างหาก~
เจร๊ถูก...

กรุต่างหากที่ถูก!!!!!
ไอ้พวกสวะ!!!!
ไสหัว ไปลงนรกซะให้หมดนั้นแหละ ..ระเบิดเพลิงพิโรธ!!!!

tHE EnD

เครดิต จร้า:http://fiar.exteen.com/20080415/entry

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://thaireborn.thai-forum.net
palmzaa
มาเฟียฝึกหัด

โพส : 26
พลังธาตุ : 27
Kamar : 6
วันเกิด : 24/07/1996
อาชีพ : คนที่ถูกรัก
อารมณ์ : แบบโคลมจัง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์ กับ Varia   Thu Mar 25, 2010 10:31 am

555

ตลกค่ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว
Chin

โพส : 13
พลังธาตุ : 14
Kamar : 5
วันเกิด : 05/10/1995
อาชีพ : studen
อารมณ์ : good

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์ กับ Varia   Fri Dec 17, 2010 7:39 am

ชอบค่ะ ตลกดี
Smile
Chin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์ กับ Varia   Fri Dec 17, 2010 7:39 am

Smile
Chin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์ กับ Varia   Fri Dec 17, 2010 7:40 am

Smile
Chin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์ กับ Varia   Fri Dec 17, 2010 7:44 am

ชอบสคอโล่มากเลย สะใจค่ะ
Chin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์ กับ Varia   Mon Dec 20, 2010 10:10 am

โค-ตะ-ระ สะใจเลยค่ะ 202 Darp
Chin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์ กับ Varia   Fri Feb 04, 2011 7:07 am

"[b]ลุซชี่[/ดอิตาลี่ Suna 202 Darp

สงกรานต์ กับ Varia
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1