~ThaiReBorn~
~::Welcome To Thaireborn::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
~::Welcome To Thaireborn::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

...¤¸¸.·´¯`·.¸·.>>--»! We Love ThaiReborn !«---<<·.¸¸.·´¯`·.¸¸.¤...

สมัครสมาชิก(Register)บ้านLatest imagesค้นหาเข้าสู่ระบบ(Log in)

เรื่องของ Hot Link!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

โพส : 160
พลังธาตุ : 298626247
Kamar : 3
วันเกิด : 23/07/1993
อาชีพ : คนที่ถูกรัก !!
อารมณ์ : อยากฆ่าคน ~

เรื่องของ Hot Link! Empty
07022010
ตั้งหัวข้อเรื่องของ Hot Link!

เว็บบอร์ดนี้ห้าม Hotlink นะครับ Hotlink คือปัญหา อันดับหนึ่งของโลกInternet
ครับยังไงก็อย่า Hotlink ในบอร์ด Thereborn นะครับผม
หากใครได้ทำการ Hotlink คุณจะโดนแบน! วิธีทำไม่ให้เข้าข่ายHotlink
1.ให้ Save รูปภาพลงคอม
2.อัพรูปขึ้นไปยังเว็บฝากรูปต่างๆ
3.เอา Url มาโพสต์
เท่านี้ก็ไม่เข้าข่าย Hotlink แล้วนะครับผม

เราจึงไม่อยากให้เกิดข้อผิดผลาด นี้ขึ้น กรุณา ทำตามด้วยนะครับผม
ขอบคุณมากมาย~ เรื่องของ Hot Link! 25954
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://thaireborn.thai-forum.net
Share this post on: reddit

เรื่องของ Hot Link! :: Comments

No Comment.

เรื่องของ Hot Link!

ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 1